Hexa – Chuyên Táo
previous arrow
next arrow
Slider

Bảng giá iPhone Likenew

–  Bảo hành máy 1 đổi 1 trong vòng 06 tháng sử dụng

–  Bảo hành pin – thay mới miễn phí trong 06 tháng

–  Sản phẩm bao gồm sạc, cáp được bảo hành 12 tháng.

– Tặng ốp lưng, tặng dán màn hình cường lực.

– Hỗ trợ trả góp 0%. trả góp qua HD Sài Gòn, FECredit… 

– Trợ giá tai phone zin bốc máy 6,6s chỉ 200.000 đ, 7-X chỉ 400.000 đ

–  Freeship trong Hồ Chí Minh

Bảng giá Iphone Likenew

SẢN PHẨMDUNG LƯỢNGGIÁ BÁN
iPhone 13 Pro Max(LL/A - Mỹ)
Sierra12824.479.000
Alpine Green12824.479.000
Gold12824.479.000
Grap12824.479.000
Silver12824.479.000
iPhone 13 Pro (LL/A - Mỹ)
Grap12822.579.000
Silver12822.979.000
Gold12822.679.000
Sierra12822.979.000
Alpine Green12822.979.000
iPhone 13  (LL/A - Mỹ)
Black12817.279.000
White12817.979.000
Red12817.179.000
Green12816.979.000
Blue12817.779.000
Pink12817.979.000
iPhone 12 Pro Max(LL/A - Mỹ)
Blue12819.979.000
Gold12819.979.000
Grap12819.279.000
Silver12819.679.000
Blue25621.679.000
Gold25621.679.000
Grap25621.079.000
Silver25621.379.000
iPhone 12 Pro (LL/A - Mỹ)
Blue12817.079.000
Gold12817.079.000
Grap12816.479.000
Silver12816.779.000
Blue25618.079.000
Gold25618.079.000
Grap25617.479.000
Silver25617.779.000
iPhone 12 (LL/A - Mỹ)
Black6412.779.000
White6412.979.000
Red6412.679.000
Mint6413.179.000
Navy6412.979.000
Black12815.479.000
White12815.679.000
Red12815.379.000
Mint12815.779.000
Navy12815.479.000
iPhone 11 ProMax (LL/A - Mỹ)
Green Midnight6414.079.000
Black6413.279.000
Silver6413.679.000
Gold6413.879.000
Green Midnight25616.179.000
Black25615.279.000
Silver25615.779.000
Gold25616.179.000
Green Midnight51216.579.000
Black51215.979.000
Silver51216.279.000
Gold51216.579.000
 iPhone 11 Pro (LL/A - Mỹ)
Green Midnight6411.679.000
Black6411.079.000
Silver6411.379.000
Gold6411.679.000
Green Midnight25613.279.000
Black25612.679.000
Silver25612.879.000
Gold25613.079.000
Green Midnight512Liên hệ
Black512Liên hệ
Silver512Liên hệ
Gold512Liên hệ
iPhone 11 (LL/A - Mỹ)
Đỏ/649.179.000
Đen/648.979.000
Tím/649.279.000
Trắng649.479.000
Vàng/648.779.000
Xanh/649.479.000
Đỏ/12810.479.000
Đen/12810.679.000
Tím/12810.779.000
Trắng/12810.979.000
Vàng/12810.679.000
Xanh/12811.079.000
Đỏ/25610.979.000
Đen/25611.179.000
Tím/25611.279.000
Trắng/25612.379.000
Vàng/25611.079.000
Xanh/25611.379.000
iPhone Xs Max (LL/A - Mỹ)
Black648.679.000
Silver648.979.000
Gold649.079.000
Black25610.379.000
Silver25610.679.000
Gold25610.979.000
Black51210.779.000
Silver51211.079.000
Gold51211.379.000
iPhone Xs (LL/A - Mỹ)
Black646.979.000
Silver647.279.000
Gold647.579.000
Black2567.879.000
Silver2568.179.000
Gold2568.479.000
Black512Liên hệ
Silver512Liên hệ
Gold512Liên hệ
iPhone XR (LL/A - Mỹ)
Black/White/Blue/Yellow/Coral/Red648.279.000
Black/White/Blue/Yellow/Coral/Red12811.379.000
Black/White/Blue/Yellow/Coral/Red256Liên hệ
iPhone X (LL/A - Mỹ)
Black646.379.000
Silver646.579.000
Black2567.979.000
Silver2568.079.000
iPhone 8 Plus (LL/A - Mỹ)
Black646.079.000
Silver645.779.000
Gold645.979.000
Red645.879.000
Black2567.179.000
Silver2567.079.000
Gold2567.279.000
Red2566.979.000
iPhone 8 (LL/A - Mỹ)
Black644.679.000
Silver644.779.000
Gold644.579.000
Red644.679.000
Black2565.979.000
Silver2565.979.000
Gold2566.079.000
Red2565.879.000
iPhone 7 Plus (LL/A - Mỹ)
Matte Black324.979.000
Silver324.879.000
Gold324.979.000
Rose324.779.000
Matte Black1285.579.000
Jet Black1285.279.000
Silver1285.479.000
Gold1285.579.000
Rose1285.379.000
Red1285.579.000
iPhone 7 (LL/A - Mỹ)
Matte Black323.379.000
Silver323.379.000
Gold323.479.000
Rose323.279.000
Matte Black1283.979.000
Jet Black1283.779.000
Silver1283.879.000
Gold1283.979.000
Rose1283.879.000
Red1283.879.000
iPhone 6s Plus (LL/A - Mỹ)
Gray16Liên hệ
Silver16Liên hệ
Gold16Liên hệ
Rose16Liên hệ
Gray64Liên hệ
Silver64Liên hệ
Gold64Liên hệ
Rose64Liên hệ
iPhone 6s (LL/A - Mỹ)
Gray16Liên hệ
Silver16Liên hệ
Gold16Liên hệ
Rose16Liên hệ
Gray64Liên hệ
Silver64Liên hệ
Gold64Liên hệ
Rose64Liên hệ
iPhone 6 Plus (LL/A - Mỹ)
Gray16Hết hàng
Silver16Hết hàng
Gold16Hết hàng
Gray64Hết hàng
Silver64Hết hàng
Gold64Hết hàng
iPhone 6 (LL/A - Mỹ)
Gray16Hết hàng
Silver16Hết hàng
Gold16Hết hàng
Gray64Hết hàng
Silver64Hết hàng
Gold64Hết hàng
iPhone SE LL/A
Gray32Hết hàng
Silver32Hết hàng
Gold32Hết hàng
Rose32Hết hàng
Gray64Hết hàng
Silver64Hết hàng
Gold64Hết hàng
Rose64Hết hàng
Bảng giá Iphone Likenew
Social media & sharing icons powered by UltimatelySocial